600k ( Sưu tầm _ Ngon ) Clip Hạnh Samy, Mình Dây Vú To, Tướng Như Người Mẫu, Siêu Service, cum in alo tuy

Thảo luận trong 'HÀNG KIỂM ĐỊNH' bắt đầu bởi Eleven, 11/11/17.

1. Eleven

Eleven Quản trị viên
    ADMIN

Chào anh em lại là Cường đây !
    Qua 2 clip thấy anh em ủng hộ nhiều quá inbox quá trời luôn, cũng muốn đi lắm chứ mà nhiều em chưa chấp nhận clip kiểu này, nên anh em thông cảm cho Cường nhé, từ từ rồi sẽ có theo ý anh em, chứ clip là khỏi pts giống ý anh em luôn haha.
    Ừm rồi oke không nói dông dài nhiều nữa, vào thẳng chủ đề luôn, tình hình là hôm nay có ghé gặp em Hạnh Samy của
    Mã Vĩnh Trình quả thấy ngon quá lại ngồi dẻo mỏm dụ dỗ mãi mới kím được em nó về làm bộ ảnh ahihi, thế éo nào em nó lại hăng quá làm quả clip cho anh em chiêm ngưỡng luôn haha.
    Hẹn hò vs em nó thì hầu hết anh em cũng rõ quá trình rồi. Chả là mê lắm hẹn được em nó ở q10, thế là chui lên làm quả phòng ngon, ai dè chưa kịp bước vào p thì đã thấy em nó bước đến từ phía sau lưng, ôi cha mạ ơi nhìn em nó là cứng mẹ nó hết ồi, thế là lôi ngay vào phòng ôm ấp các kiểu rồi đi tắm táp, quấn khăn nằm sờ mó nhau, thêm quả ghế massage cực phê thì em nó leo lên liếm láp lại càng phê hơn... ui đm đéo kể nữa kẻo lại thèm....

[xvideo]31440037[/xvideo]

Nghê danh :
    Hạnh Sami
    Dáng người: dáng em chữ S miệng em chữ O e cứ la hét còn xếp hình cứ để a lo
    Mặt : Nhìn rất sexy và gợi dục
    Da: trắng hồng rạng rỡ ,mịn màng
    Vú: hệ cam lai bưởi , săn chắc đầu ti hồng hào quá ngon luôn
    Eo: phẳng lì vì e chăm tập gym lắm
    Mông: cong vút to tròn doggy quá phê luôn
    Bím: phải nói là đẹp , nước thì khỏi phải nghĩ cứ như sông sài gòn ngày thủy triều dâng
    Dịch vụ cam kết: Hôn môi ( ae răng miệng sạch sẽ là ok). Hj. Bj. hôn vú bóp vú. vét máng 6996 ( Dịch vụ gì ko có trong cam kết có nghĩa là ko có) .Kỹ thuật nhẹ nhàng tình cảm bú mút rất tuyệt . Thái độ ngoan ngoãn tình cảm cứ như gấu vậy
    Giá : 600k/shot
    Khu vực : Lê Hồng Phong _ Quận 10
    SDT : 0162 6746 599 Pass Bạn Anh Dân Chơi

Giá : 600k/shot
    Khu vực : Lê Hồng Phong _ Quận 10
    SDT : 0162 6746 599 Pass Bạn Anh Dân Chơi

iHax Community