1500k ( Sưu tầm _ Ngon ) Hoàng Phương Anh ... Mặt rất xinh body đẹp ... Hotgirl đến từ showbit

Thảo luận trong 'HÀNG KIỂM ĐỊNH' bắt đầu bởi Eleven, 11/11/17.

1. Eleven

Eleven Quản trị viên
    ADMIN

Trước hết xin cảm ơn BQT đã cho phép đơn vị quản lí đào tạo cung cấp người mẫu diễn viên bên mình được tham gia diễn đàn , xin gửi lời chào đến với toàn thể anh em checker nhà dân chơi .

Chính thức từ hôm nay 11/8/2017 xin công bố sẽ ra mắt một loạt bom tấn gái đẹp sang chảnh , cam kết dàn hotgirl lần này sẽ làm mưa làm gió ở SG thời gian tới . Hôm nay sẽ làm rp em đầu tiên nếu anh em nào kết diễn viên nữ trong phim Thần Thoại của Thành Long thì xin nói trước các bác có gặp đừng giật mình nhé vì không phải em trong phim đâu nhé :D

Hàng cam kết bao xinh , nước hoa thơm ăn mặc sành điệu nếu các bác gặp mà không chảy nước miếng có thể hủy kèo khi gặp mặt .

Nghệ Danh : Hoàng Phương Anh
    Mặt : Đảm bảo xinh các bác nhìn mà không rơi nước miếng thì chắc phải có họ với Hoàng Kiều
    Body : Dáng đẹp , ba vòng cân đối
    Ngực : Quá đẹp , ngực bánh dày , đầu ti hồng
    Eo : Cân đối với dáng
    Mông : Đảm bảo các tín đồ doggy sẽ hài lòng
    SV : Phục vụ đầy đủ các công đoạn mà 1 gái gọi cao cấp cần làm , cam kết chu đáo nhiệt tình hết mức có thể
    Giá : 1500k/ shot
    Khu Vực : Trung Sơn _ Quận 8
    SDT : 0167 6893486 Pass Bạn Anh Dân Chơi

Cam kết mặt xinh body đẹp nước hoa thơm tho sạch sẽ ăn nói lễ phép . Về phần phục vụ cam kết sẽ phục vụ đúng với tiêu chí gái cao cấp . Anh em đi về có gì không hài lòng xin comment vào toppic này sẽ cam kết lắng nghe ý kiến để ngày càng phục vụ tốt hơn . Và cuối cùng xin cảm ơn BQT đã tạo điều kiện cho tham gia sân chơi , cảm ơn anh em đã đọc và hi vọng sẽ được ngày càng nhiều anh em dân chơi ủng hộ các em mà bên mình đưa lên . Xin chân thành cảm ơn

2. huonglanx1999

huonglanx1999 Thành viên đã kích hoạt

Chủ topic ơi có gì cho mình hỏi chút được không

iHax Community