700k ( Sưu tầm _ Ngon ) Tuyệt Phẩm HOT HOT TEEN MILAN_ Ngây ngất, đam mê_ Tột cùng thỏa mãn

Thảo luận trong 'HÀNG KIỂM ĐỊNH' bắt đầu bởi Eleven, 11/11/17.

1. Eleven

Eleven Quản trị viên
    ADMIN

Lời đầu tiên em xin chào các anh em chiến hữu trong dân chơi và chúc anh em luôn có con cu như ý phục vụ nhiệm vụ check choác để cống hiến những em hàng thật sự chất lượng cho diễn đàn ngày càng uy tín, vững mạnh!!!

Được sự tin tưởng và ủng hộ của anh em trong suốt thời gian qua Bond tôi vô cùng phấn khởi và không ngừng nâng cao học hỏi kinh nghiệm để có thể mang đến cho anh em những "món quà" thật chất lượng và hợp lý...=D>=D>=D>
    Chính vì thế, mới sáng ngày nay nghe thằng bạn nối khố giới thiệu và cho số phone của một em teen cực kì chất mới đi làm, Bond tôi tức tốc alo em nó và xin một cái set ... may quá em nó cho mình cái hẹn luôn... Phóng xe như điên đến điểm hẹn nên sau có ít phút mình đã có mặt trong phòng khách sạn...Chỉ kịp tắm qua loa cho sạch sẽ thì em nó đã gõ cửa cộc cộc... Vừa mở toang cánh cửa nhìn thấy em nó mình ngẩn ngơ cả người... thật đúng là danh bất hư truyền!!!!... em đẹp quá, khuôn mặt trái xoan, đôi mắt đẹp như hút hồn cùng nụ cười quá duyên dáng khiến mình như bị thôi miên...đang lúng túng không biết nói gì thì em nó nhẹ nhàng thủ thỉ vào tai " anh đóng cửa vào đi rồi chúng mình tâm sự anh nhé"... mình sực tỉnh vội vàng đóng cửa rồi ôm lấy em nó, bế lên giường luôn... nhẹ nhàng hôn lên đôi môi mọng đỏ thơm tho của em rồi từ từ cởi bộ đồ trên cơ thể em... làn da em thật trắng và mịn màng như da em bé vậy, cơ thể em toát lên mùi thơm gợi tình ngây ngất khiến cho mình hưng phán tột độ...em cũng hôn mình say đắm và không quên nắm lấy con cu đã cứng ngắc bằng bàn tay búp măng trắng ngần của em...em cúi xuống hôn thằng nhỏ rồi em bú liếm thật say sưa... không thể để phí của giời thêm phút nào nữa, mình cũng đè em ra mà bú lồn, liếm đít...thế là kiểu 69 được chọn làm màn dạo đầu chào hỏi...phải nói là em đúng là đẹp trên từng milimet!!! ...không những thế em làm tình cũng đúng là đỉnh của đỉnh, hết tư thế này đến tư thế khác, hết đứng, nằm lại ngồi, từ giường ra ghế...Mình ngây ngất bê xê mê như đang ở cõi thiên thai, khoái lạc dâng trào và cuối cùng con cu của mình mềm nhũn trong mồm em nó sau khí đã tặng em nó ngập một mồm đầy tinh..
    Đến tận phút này đây khi đang cắm đầu viết bài Rp cho anh em mình vẫn còn ngây ngất cảm giác hoan lạc bên một thiên thần như em nó. Thật đúng là gái đẹp lại còn dâm thì cho gì cũng không tiếc! Đó là cảm nhận của mình sau khi được check em nó muốn chia sẻ cùng ae!!!

Thông tin chi tiết:
    Name:Milan
    Body: cao 1,6m với làn da trắng cực mịn như da em bé
    Face: trái xoan, mũi dọc dừa đẹp đến bất ngờ với đôi mắt hút hồn và bờ môi mọng đỏ (..nghĩ đến lại thèm
    8-|...)
    Ngực: tuyệt vời, to, săn chắc , đầu ti nhỏ chỉ muốn ngấu nghiến không rời...
    Eo: phải nói là rất hợp với dáng em, ôm cực sướng...
    Mông: to, căng tròn đầy sức sống như khiêu khích , doogy thì mê ly chịu không nổi...
    Bym: hồng đỏ, thơm như múi mít không chút cà vạt, ae nào thích tavet thì đúng là sự lựa chọn hoàn hảo
    Kĩ thuật làm tình: Có massage khỏe nếu khách yêu cầu . Làm tình không có gì có thể chê, em rất tình cảm với những nụ hôn say đắm, cháo lưỡi và đáp ứng mọi yêu cầu Hj,Bj, ...

Giá: 700k/Short (quá ổn!!!)
    SĐT:0163 9028500 Pass Bạn Anh Bond

Khu vực: Phan Xích Long _ Phú Nhuận

iHax Community